Máy chủ HPE ProLiant DL380 Gen10 4110/16GB/500W (868703-B21)
- CPU : Intel Xeon Silver 4110 (2.1GHz/8-core/11MB/85W) Processor
- Memory : HP 16GB (1x16GB) DDR4-2666V-R
- Disk Slot Type : 8 x SFF 2.5" Hot Plug
- HDD : No HDD
- Array Controller : P408i-a
- RAID Supported : SAS/SATA 0/1/10/5
- NIC : HP Ethernet 1Gb 4-port Adapter
- PSU : 500W
- Bảo hành : 36 tháng chính hãng HP
Máy chủ HPE ProLiant DL380 Gen10
Máy chủ của bạn cần là gì ... lưu trữ, tính toán, mở rộng?
Có gì mới
- Bảo mật thông qua phần mềm và tùy chọn xâm nhập khung tùy chọn
- HPE hiệu suất lãnh đạo với bộ nhớ dai dẳng
- Đổi mới HPE với Điều chỉnh hệ thống thông minh
- Modular chassis với dung lượng ổ đĩa lớn hơn và tính linh hoạt
- Hỗ trợ bộ xử lý Intel® Xeon®
Tính năng, đặc điểm
Thiết kế linh hoạt Làm cho đầu tư của bạn mở rộng Khi nhu cầu kinh doanh của bạn phát triển
Đổi mới bảo mật
Hiệu suất đẳng cấp thế giới
Máy chủ HPE ProLiant DL380 Gen10 hỗ trợ tối đa ba đôi hoặc 5 GPU đơn rộng để tăng tốc tải công việc.
Dịch vụ hàng đầu trong ngành và triển khai dễ dàng
-9%
Connectors 2RMT24KPN19Sh1V1V
Part#: 2РМТ24КПН19Ш1В1В
8.316.666 đ
-0%
Connectors 2RM27KUH24G1A1-F
Part#: 2РМ27КУН24Г1А1-F
-19%
Ổ cứng SSD công nghiệp Sandisk
Part#: 467-SDBPNPZ-256G-XI
-7%
R0Q47A HPE MSA M2 SSD Hard Drive 1.92TB SAS 12G Read Intensive SFF 2.5in
Part#: R0Q47A
-3%
Cụm sấy Fujifilm Apeos 2560
Part#: Cụm sấy 2560
-2%
Cụm trống Fujifilm Apeos 2560
Part#: Cụm trống 2560
-4%
Màn hình Fuji Xerox 3560
Part#: Màn hình 3560
-9%
Hộp mực Fuji Xerox 3560
Part#: Hộp mực 3560
-4%