Máy in hóa đơn APOS-HP200
Công nghệ: In nhiệt
Tốc độ in: 200mm/second
Khổ giấy: K 80mm
Tự động cắt giấy: Có
Máy in hóa đơn APOS-HP200
Thông số kỹ thuật máy in hóa đơn
- Công nghệ: In nhiệt
- Tốc độ in: 200mm/second
- Khổ giấy: K 80mm
- Tự động cắt giấy: Có
- Điện năng yêu cầu: Input: AC: 240V/220V, 50-60Hz, Ouput: DC: 24V/2.5A
- Cổng kết nối hệ thống: USB/USB+Serial/LAN/USB+LAN
-9%
Connectors 2RMT24KPN19Sh1V1V
Part#: 2РМТ24КПН19Ш1В1В
8.316.666 đ
-0%
Connectors 2RM27KUH24G1A1-F
Part#: 2РМ27КУН24Г1А1-F
-19%
Ổ cứng SSD công nghiệp Sandisk
Part#: 467-SDBPNPZ-256G-XI
-7%
R0Q47A HPE MSA M2 SSD Hard Drive 1.92TB SAS 12G Read Intensive SFF 2.5in
Part#: R0Q47A
-3%
Cụm sấy Fujifilm Apeos 2560
Part#: Cụm sấy 2560
-2%
Cụm trống Fujifilm Apeos 2560
Part#: Cụm trống 2560
-4%
Màn hình Fuji Xerox 3560
Part#: Màn hình 3560
-9%
Hộp mực Fuji Xerox 3560
Part#: Hộp mực 3560
-4%