Máy chiếu Panasonic PT-TX301REA (Chức năng tương tác)
Máy chiếu công nghệ DLP
Cường độ chiếu sáng 3000 Ansi Lumens
Độ phân giải 1,024 x 768 (XGA)
Độ tương phản 7500:1
Tuổi thọ bóng đèn 3000 giờ (Eco)
Tỷ lệ chiếu 4:3
Kích thước phóng to màn hình 40-200”
Bảo hành: 12 tháng cho thân máy, 03 tháng hoặc 500h cho bóng đèn
TỔNG QUAN VỀ MÁY CHIẾU PANASONIC PT-TX301REA
ĐẶC ĐIỂM SẢN PHẨM
Công nghệ: DLP
Độ phân giải: XGA (1024× 768 pixels)
Cường độ sáng: 3000 Ansi Lumens
Độ tương phản: 7500: 1
Bóng đèn: UHM/ 240W
Máy chiếu Panasonic PT-TX301REA sử dụng bóng đèn chiếu UHM có công suất 240W và có chế độ Eco giúp cho người sử dụng có thể tiết kiệm điện năng và kéo dài tuổi thọ của bóng đèn.
Nguồn điện: AC 100V-240V / 50-60Hz
Công suất: 301W
Tỷ lệ màn hình: 4: 3
Kích thước: 288× 106× 270.5 (mm)
Trọng lượng: 2.7 kg
LƯU Ý SỬ DỤNG
-9%
Connectors 2RMT24KPN19Sh1V1V
Part#: 2РМТ24КПН19Ш1В1В
8.316.666 đ
-0%
Connectors 2RM27KUH24G1A1-F
Part#: 2РМ27КУН24Г1А1-F
-19%
Ổ cứng SSD công nghiệp Sandisk
Part#: 467-SDBPNPZ-256G-XI
-7%
R0Q47A HPE MSA M2 SSD Hard Drive 1.92TB SAS 12G Read Intensive SFF 2.5in
Part#: R0Q47A
-3%
Cụm sấy Fujifilm Apeos 2560
Part#: Cụm sấy 2560
-2%
Cụm trống Fujifilm Apeos 2560
Part#: Cụm trống 2560
-4%
Màn hình Fuji Xerox 3560
Part#: Màn hình 3560
-9%
Hộp mực Fuji Xerox 3560
Part#: Hộp mực 3560
-4%