Máy chiếu EPSON EH-TW5200 3D Projector
Model: EH-TW5200
Mã hàng: EH-TW5200
Còn hàng
* Cường độ sáng trắng: 2,000 Ansi Lumens
* Cường độ sáng màu : 2,000 Ansi Lumens
* Độ phân giải thực: 1080p Full HD (1920 x 1080)
* Độ tương phản: 15,000:1
* Bóng đèn: 200W UHE , 5000h
* Cổng HDMI x 2
Xuất xứ: China
Bảo hành 02 năm cho thân máy; 01 năm hoặc 1000h cho bóng đèn
Dễ cài và lắp đặt
Nút trượt điều chỉnh hình thang
Linh động chọn vị trí đặt máy chiếu
Kết nối rộng
Thiết kế nhỏ gọn
Chất lượng âm thanh tuyệt đỉnh
Với loa 2W bên trong, người dùng có thể thưởng thức âm thanh tuyệt định tại bất cứ nơi đâu mà không cần phải sử dụng dây điện nhũng nhiễu để kết nối với loa ngoài.
Hình ảnh rõ nét và sinh động
Độ phân giải Full HD 1080p
Ổ cứng 3D
Với công nghệ ổ cứng 480Hz của Epson, người dùng dễ dàng có được những hình ảnh 3D có độ nét cao. Công nghệ này giảm thời gian nghỉ của máy chiếu khi các hình ảnh 3D chuyển từ khung hình này sang khung hình khác, tạo cảm giác dễ chịu khi xem phim 3D hoặc chơi game.
Kính 3D RF Full HD nhẹ hơn
Chế độ nhanh cho Gamers
Không áp dụng cho các hình ảnh 3D
-9%
Connectors 2RMT24KPN19Sh1V1V
Part#: 2РМТ24КПН19Ш1В1В
8.316.666 đ
-0%
Connectors 2RM27KUH24G1A1-F
Part#: 2РМ27КУН24Г1А1-F
-19%
Ổ cứng SSD công nghiệp Sandisk
Part#: 467-SDBPNPZ-256G-XI
-7%
R0Q47A HPE MSA M2 SSD Hard Drive 1.92TB SAS 12G Read Intensive SFF 2.5in
Part#: R0Q47A
-3%
Cụm sấy Fujifilm Apeos 2560
Part#: Cụm sấy 2560
-2%
Cụm trống Fujifilm Apeos 2560
Part#: Cụm trống 2560
-4%
Màn hình Fuji Xerox 3560
Part#: Màn hình 3560
-9%
Hộp mực Fuji Xerox 3560
Part#: Hộp mực 3560
-4%