MÁY CHIẾU EPSON EB-G7400U
'- Cường độ sáng trắng: 5500 Ansi lumens- Độ phân giải: WUXGA (1920x1200)- Độ tương phản 50.000:1- Bóng đèn 400W UHE- Tuổi thọ bóng đèn tối đa 4000 giờ (Eco)
Bảo hành : 2 năm cho thân máy, 12 tháng hoặc 1000 giờ cho bóng đèn (tùy điều kiện nào đến trước)
MÁY CHIẾU EPSON EB-G7400U - MÁY CHIẾU DÀNH CHO HỘI TRƯỜNG
chất lượng hình ảnh vượt trội
dễ dàng định vị
Cài đặt nhanh
Các tính năng chính
chất lượng hình ảnh vượt trội: công nghệ 3LCD; cân bằng trắng vượt trội; kết hợp màu sắc tốt hơn
hình ảnh HD với nâng cao 4K: độ sắc nét vượt trội, rõ ràng và chi tiết cho các 4K hiệu quả thực sự
Linh hoạt 360⁰ cài đặt: True linh hoạt mà không bị méo hoặc mất độ sáng
thiết lập Cửa hàng máy chiếu như vị trí hình ảnh, lấy nét và zoom: chức năng bộ nhớ Lens
chế độ trình chiếu chân dung: Chuyển sang chế độ mà không cần phải thay đổi bóng đèn
-9%
Connectors 2RMT24KPN19Sh1V1V
Part#: 2РМТ24КПН19Ш1В1В
8.316.666 đ
-0%
Connectors 2RM27KUH24G1A1-F
Part#: 2РМ27КУН24Г1А1-F
-19%
Ổ cứng SSD công nghiệp Sandisk
Part#: 467-SDBPNPZ-256G-XI
-7%
R0Q47A HPE MSA M2 SSD Hard Drive 1.92TB SAS 12G Read Intensive SFF 2.5in
Part#: R0Q47A
-3%
Cụm sấy Fujifilm Apeos 2560
Part#: Cụm sấy 2560
-2%
Cụm trống Fujifilm Apeos 2560
Part#: Cụm trống 2560
-4%
Màn hình Fuji Xerox 3560
Part#: Màn hình 3560
-9%
Hộp mực Fuji Xerox 3560
Part#: Hộp mực 3560
-4%