Màn hình Samsung LU28D590DS/XV LED 28 inch
Màn hình : LED 28.0 inch Wide Screen
Mã Sản Phẩm : LU28D590DS/XV
Độ phân giải : 3840x2160
Độ sáng (cd/m²) : 370cd/m2
Độ tương phản : 1000:1 (Typ)
Góc nhìn : 170° (Ngang)/160° (Doc)
T/g đáp ứng : 1ms
Giao tiếp : Display Port, HDMIx2, Headphone
Màu hỗ trợ : 1.0 Tỷ mầu
Công suất : 32W
Trọng lượng : 5.65 kg
Bảo hành 24 tháng
Thông số kỹ thuật
| Sản phẩm | Màn hình |
| Tên Hãng | Samsung |
| Model | LU28D590DS/XV |
| Kích thước màn hình | 28.0Inch LED |
| Độ sáng | 370cd/m2 |
| Tỷ lệ tương phản | 3000:1 |
| Độ phân giải | 3840x2160Dpi |
| Thời gian đáp ứng | 1ms |
| Góc nhìn | 170°/160° |
| Cổng giao tiếp | Display Port, HDMIx2, Headphone |
| Cảm ứng màn hình | Không |
| Tính năng khác | |
| Phụ kiện kèm theo | Cáp nguồn, cáp tín hiệu, tài liệu hướng dẫn sử dụng… |
-9%
Connectors 2RMT24KPN19Sh1V1V
Part#: 2РМТ24КПН19Ш1В1В
8.316.666 đ
-0%
Connectors 2RM27KUH24G1A1-F
Part#: 2РМ27КУН24Г1А1-F
-19%
Ổ cứng SSD công nghiệp Sandisk
Part#: 467-SDBPNPZ-256G-XI
-7%
R0Q47A HPE MSA M2 SSD Hard Drive 1.92TB SAS 12G Read Intensive SFF 2.5in
Part#: R0Q47A
-3%
Cụm sấy Fujifilm Apeos 2560
Part#: Cụm sấy 2560
-2%
Cụm trống Fujifilm Apeos 2560
Part#: Cụm trống 2560
-4%
Màn hình Fuji Xerox 3560
Part#: Màn hình 3560
-9%
Hộp mực Fuji Xerox 3560
Part#: Hộp mực 3560
-4%