Màn hình Samsung LS34E790CNS/XV - 34
Màn hình : Cruved LED 34.0 inch (21:9)
Độ phân giải : 3440 x 1440
Độ sáng (cd/m²) : 300 cd/m2
Độ tương phản : Mega ∞ DCR (Typical 3000:1)
Góc nhìn : 178° (Ngang) /178° (Dọc)
T/g đáp ứng : 4ms (GTG)
Giao tiếp : Display Port, HDMIx2, Headphone, USB (3.0)
Màu hỗ trợ : 16.7 Triệu màu
Công suất : 64W
Trọng lượng : 7.38 kg
Bảo hành 24 tháng
Thông số kỹ thuật
| Sản phẩm | Màn hình |
| Tên Hãng | Samsung |
| Model | LS34E790CNS/XV |
| Kích thước màn hình | 34Inch LED |
| Độ sáng | 300cd/m2 |
| Tỷ lệ tương phản | 1000:01:00 |
| Độ phân giải | 3440x1440 |
| Thời gian đáp ứng | 4ms |
| Góc nhìn | 178°/178° |
| Cổng giao tiếp | Display Port, HDMIx2, Headphone, USB (3.0) |
| Cảm ứng màn hình | Không |
| Tính năng khác | |
| Phụ kiện kèm theo |
-9%
Connectors 2RMT24KPN19Sh1V1V
Part#: 2РМТ24КПН19Ш1В1В
8.316.666 đ
-0%
Connectors 2RM27KUH24G1A1-F
Part#: 2РМ27КУН24Г1А1-F
-19%
Ổ cứng SSD công nghiệp Sandisk
Part#: 467-SDBPNPZ-256G-XI
-7%
R0Q47A HPE MSA M2 SSD Hard Drive 1.92TB SAS 12G Read Intensive SFF 2.5in
Part#: R0Q47A
-3%
Cụm sấy Fujifilm Apeos 2560
Part#: Cụm sấy 2560
-2%
Cụm trống Fujifilm Apeos 2560
Part#: Cụm trống 2560
-4%
Màn hình Fuji Xerox 3560
Part#: Màn hình 3560
-9%
Hộp mực Fuji Xerox 3560
Part#: Hộp mực 3560
-4%