Màn hình Samsung LS27E591CS/XV - Màn cong
Màn hình : Cruved LED 27.0 inch (16:9)
Độ phân giải : 1.920 x 1.080
Độ sáng (cd/m²) : 350cd/m2 (Typ) - 270cd/m2 (Min)
Độ tương phản : 3.000: 1 (Typ), 2.400: 1 (Min)
Góc nhìn : 178°(Ngang)/178°(Dọc)
T/g đáp ứng : 4 (GtG) ms
Giao tiếp : D-Sub, HDMI, Audio In, Display-Port
Màu hỗ trợ : 16,7 Triệu màu
Công suất : 30.5W
Trọng lượng : 5.03 kg
Bảo hành 24 tháng
Thông số kỹ thuật
| Sản phẩm | Màn hình |
| Tên Hãng | Samsung |
| Model | LS27E591CS/XV |
| Kích thước màn hình | 27.0Inch LED |
| Độ sáng | 350cd/m2 |
| Tỷ lệ tương phản | 3000:01:00 |
| Độ phân giải | 1920x1080 |
| Thời gian đáp ứng | 4ms |
| Góc nhìn | 178°/178° |
| Cổng giao tiếp | D-Sub/HDMI Audio In, Display-Port |
| Cảm ứng màn hình | Không |
| Tính năng khác | |
| Phụ kiện kèm theo |
-9%
Connectors 2RMT24KPN19Sh1V1V
Part#: 2РМТ24КПН19Ш1В1В
8.316.666 đ
-0%
Connectors 2RM27KUH24G1A1-F
Part#: 2РМ27КУН24Г1А1-F
-19%
Ổ cứng SSD công nghiệp Sandisk
Part#: 467-SDBPNPZ-256G-XI
-7%
R0Q47A HPE MSA M2 SSD Hard Drive 1.92TB SAS 12G Read Intensive SFF 2.5in
Part#: R0Q47A
-3%
Cụm sấy Fujifilm Apeos 2560
Part#: Cụm sấy 2560
-2%
Cụm trống Fujifilm Apeos 2560
Part#: Cụm trống 2560
-4%
Màn hình Fuji Xerox 3560
Part#: Màn hình 3560
-9%
Hộp mực Fuji Xerox 3560
Part#: Hộp mực 3560
-4%